QUANG TRUNG SCHOOL
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QUANG TRUNG SCHOOL

(¯`•.º-:¦:-Diễn đàn của trường Quang Trung-:¦:-º.•´¯)

PortalliTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Harry_scope (Horocopes kiểu......Harry Potter)

Go down 
Tác giảThông điệp
crystal_snow flakes
pé đi nhà trẻ
pé đi nhà trẻ
crystal_snow flakes

Nữ
Lớp : 10a21 nguyễn công trứ
Sở thich : đi chơi, nghe nhạc, lướt web, xem phim, ăn uống,...
Người yêu : hem ai iu nên hem iu ai
Số điện thoại : 5894731
Thần tượng : Jay Chou
Ước mơ : được đi du học( nhà nghèo lắm hok bít bao giờ thành sự thật T_T)

Harry_scope (Horocopes kiểu......Harry Potter) Empty
Bài gửiTiêu đề: Harry_scope (Horocopes kiểu......Harry Potter)   Harry_scope (Horocopes kiểu......Harry Potter) Icon_minitimeTue Jan 08, 2008 9:02 am

Chỉ qua ngày sinh thui mà bít đc bạn là ''anh-chị-em-sinh-đôi'' với nhân vật nào trong truyện Harry Potter. Không tin á, thử xem!
1.Ma Kết (22/12-19/1)
Bạn có hàng tấn tham vọng và khát khao ko mệt mỏi đạt đc những ước mơ. Rất trung thành, cởi mở, tính xã hội cao nên chiếm đc trái tim của nhiều người đấy nhé!
Điểm sáng: Bạn nổi bật và rất chi là ''hòanh tráng''
Điểm ''xầm xì'': Động đến chuyện ''tình củm'' là bạn hơi bị lúng túng^^
->Và đây......Xin giới thiệu, người anh em sinh đôi của Harry Potter ( chán ghê, mèo thuộc cung Thiên Bình lận, ko là tiểu mụi của anh HP roài)
2. Thần Nông (24/10-21/11)
Bạn là một nhân vật mạnh mẽ, ham học hỏi, tự chủ nhưng cũng khá đa nghi và.........hay ghen. Tuy nhiên, ''cái tôi cá nhân'' của bạn ko cao và bạn dễ cảm thấy bị ''đe dọa'' nếu có ai đó tỏ ra quá thân thiện dzới bạn ''một cách rất đáng ngờ''
. Nhưng đừng lo, bạn sở hữu một điểm mạnh là khả năng phục hồi rất nhanh.
Điểm sáng: Bạn nồng nhiệt, là một người bạn chân thành đấy!
Điểm ''xầm xì'': Tính sở hữa của bạn rất cao, nên đôi khi hơi.......tham>_<
-> Bạn cứ như là nhân vật thứ ba sau cặp sinh đôi Fred và George í!
3. Bạch Dương (21/3-19/4)
Giống như những nhân vật nổi tiếng có cung Bạch Dương, bạn cực hứng thú với vai trò lãnh đạo. Bạn dễ cảm thấy mình là trung tâm của vũ trụ và bạn muốn mình điều khiển mọi tình huống xung quanh.
Điểm sáng: Cực dứt khóat và nhanh nhẹn
Điểm ''xầm xì'': Đôi khi bạn ko để ý đến cảm xúc của người khác, chỉ nghĩ đến bản thân mình thui
-> Bạn cứ như là anh em của......Voldemort í (so-rì)
4. Nhân Mã (22/11-21/12)
Bạn có óc phán xét cực kì tốt, luôn bít ''trình bày'' sự thông thái của mình một cách.... cũng thông minh- tức là kín đáo mà vẫn gây ảnh hưởng tới người khác. Rất biết suy luận, khả năng giải quyết vấn đề tốt.
Điểm sáng: Bình tĩnh trong những tình huống khó khăn.
Điểm ''xầm xì'':Bạn thiếu kiên nhẫn với những người ko tôn trọng ý kiến của bạn.
-> Bạn cứ như là cháu ruột của cụ Dumbledore dzậy!
5. Song Tử (21/5-21/6)
Một ''tiểu quỷ'' nghịch ngợm dzà dzui tính. Bạn siêu tò mò, thích học hỏi, mặc dù sự tập trung chú ý hơi bị.......ngắn hạn. Bạn cũng hơi thất thường và dễ bị kích động. Nhưng nói chung, bạn khá ngộ nghĩnh và những người ưa cuộc sống nhộn nhịp đều thấy bạn rất đáng yêu
Điểm sáng: Sự hiếu kì đem lại cho bạn một vốn kiến thức đáng nể
Điểm ''xầm xì'': Sự nghịch ngợm của bạn đôi khi cũng khiến cho người khác phát mệt. Hãy nhạy cảm hơn nhé
-> Bạn có ngại ko nếu bít rằng mình khá giống.....yêu tinh Peeves (hi hi)
6. Sư Tử (23/7-22/8)
Bạn có khả năng đưa ra một định ngjĩa mới về ''tự tin'': biết rõ về bản thân mình, nhưng cũng ko quên điểm mạnh của bạn bè chung quanh. Bạn là người khéo xử, hay động viên người khác, biết kiềm chế và hướng thiện.
Điểm sáng: Nhân hậu, tử tế
Điểm ''xầm xì'': Đôi khi việc bạn quan tâm và cho lời khuyên nhiều wá lại làm bạn bè cảm thấy bạn đang áp đặt họ đấy. Kiềm chế ha!
-> Bạn có thấy Hermione rất giống mình ko nào?
7. Bảo Bình (20/1-18/2)
Bạn cởi mở, nhưng lại ko hài lòng với mình và sẵn sàng to tiếng dzới họ (>_<). Nhưng trong sâu thẳm thì bạn là người rất tốt, có khả năng chỉ huy
Điểm sáng: Nhanh nhẹn, họat bát
Điểm ''xầm xì'': Dễ cáu mà chưa cần biết cội nguồn vấn đề
-> Bạn cứ như là chị em song sinh dzới Angelina Johnson- cô đội trưởng đội Quidditch nhà Gryffindor í
8. Xử Nữ (23/8-22/9)
Bạn chăm chỉ vả làm việc hiệu quả, nhưng lại hay cuống lên mỗi khi làm việc quan trọng. Bạn hiền lành và ko thích làm trung tâm của sự chú ý, nhưng ko vì thế mà ko nhiệt tình trong những công việc chung
Điểm sáng: Đi sâu vào chi tiết, giỏi phân tích vấn đề
Điểm ''xầm xì'': Hơi thiếu kiên quyết và quá rụt rè là những điểm mà bạn cần khắc phục đấy
-> Anh em sinh đôi của Neville đây roài
9. Song Ngư (19/2-20/3)
Rất kiêu hãnh, luôn ngẩng cao đầu. Bạn dễ thích nghi nhưng ko dễ quên, thường để cảm xúc chi phối hành động
Điểm sáng: Bình thường bạn vui vẻ và dễ gần, có nhiều bạn bè
Điểm ''xầm xì'': Khó làm việc dưới những sức ép lớn- là điều cực kì cần thiết cho công việc sau này
-> Chị em sinh đôi của Cho Chang- chính là bạn đó!
10. Kim Ngưu (20/4-20/5)
Bạn là người đáng tin cậy. Nhưng....e hèm! Mình cam đoan rằng trán bạn rất bóng, vì bạn cũng khá là bướng . Bạn còn ghét bị thua cuộc nữa cơ. Đôi khi có những sở thích kì lạ, nhưng đó chính là điểm thu hút nhất ở bạn
Điểm sáng: Rất mạnh mẽ
Đieểm ''xầm xì'': Bạn hơi bị hiếu thắng, ít khả năng đối diện với thất bại và ít chịu nghe lời khuyên (xem ra Hermione Sư Tử hông hợp dzới bạn roài)
-> Bạn giống bác Hagrid wá đi thui!!!
11. Thiên Bình (23/9-23/10)
Bạn luôn đòi hỏi sự công bằng và muốn làm những việc lớn. Rất thông minh, mạnh mẽ nhưng cũng ngang bướng. Đôi khi có xu hướng giải quyết những việc ko vừa ý bằng.....bạo lực (Chúa ơi, chẳng lẽ con tệ thế)Tuy nhiên, bạn có tài cân bằng giữa bạn thân và môi trường xung quanh.
Điểm sáng: Rất dũng cảm và nghĩa khí
Điểm ''xầm xì'': Đôi khi liều mạng và nóng tính đến khó bảo.
-> Chú Sirius sẽ hài lòng nếu có bạn là ''tiểu mụi'' đấy!
12. Cự Gỉai (22/6-22/7)
''Than thở'' dường như là sở thích của bạn, nhưng nhiều khả năng là bạn sẽ phát triển một lớp vỏ phòng vệ cho mình qua thời gian. Bạn có ý chí cao và kiên định, luôn cố gắng hết sức để làm những gì mình mong muốn
Điểm sáng: Bạn biết hi sinh vì bạn bè nên có rất nhiều bạn tốt
Điểm ''xầm xì'': Đôi khi bạn hơi.... nhát và bi quan đấy nhé.
-> Soi gương xem tóc bạn có đỏ như cậu bạn Ron hông nhỉ?
Good luck! Harry_scope (Horocopes kiểu......Harry Potter) Blobflower
http://360.yahoo.com/my_profile-TPhIqgEydLb00FEGtAmSLESxOUv0P3qd

Harry_scope (Horocopes kiểu......Harry Potter)
Trang 1 trong tổng số 1 trang