QUANG TRUNG SCHOOL
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QUANG TRUNG SCHOOL

(¯`•.º-:¦:-Diễn đàn của trường Quang Trung-:¦:-º.•´¯)

PortalliTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Trần Phú Ngọc vào đây

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Joker
Admin
Admin
Mr.Joker

Nam
Lớp : 12A9
Sở thich : cái gì cũng thik ^^
Người yêu : cún cOn mEo mEo
Số điện thoại : 5892682
Biệt danh : super Thắng
Thần tượng : Naruto

Trần Phú Ngọc vào đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Trần Phú Ngọc vào đây   Trần Phú Ngọc vào đây Icon_minitimeMon Jan 14, 2008 10:17 pm

Vì có 1 thời gian mình hok lên 4rum để wản lí dc nên đã mạo muội giao pass cho bạn Ngọc lớp 8/8 (nick là tranphungoc)hiện đang là Mod vì nghĩ dù sao bạn đã từng wản lí 1 trang web mà theo bạn nói,vả lại xét thấy những ý kiến của bạn là có lí yo107 .Nhưng sau 1 thời gian hok lên,bạn Ngọc đã sử dụng nick của 1 admin 1 cách vô thức,từ 1 Mod chăm chỉ trờ thành 1 kẻ spammer trắng trợn yo104 mình rất thất vọng trước vấn đề này
Vả lại bạn ngọc đã thay đổi toàn bộ phần lí lịch của mình thành của bạn ấy,nhưng xin nhắc lại với bạn rằng:mình giao pass để bạn wản lí chứ hok fải để bạn cho mọi người thấy rằng,bạn là 1 admin quyền lực yo65 mình hok bik có fải là bạn nghĩ như vậy thật hok
Điều mình thất vọng nhất là bạn là 1 Mod(có quyền admin)nhưng hết sức tiêu cực,tự ý tăng cấp bậc của các bạn trong khi chưa xét thấy dc năng lực của họ,dùng nick mình để spam nói chuyện với các bạn khác,hok những hok del những bài xấu mà còn típ tay spam nặng hơn yo66
Vì thế mình cảnh cáo bạn lần đầu,theo admin Pup thì chưa band nick bạn vội vì việc này sẽ suy xét sau ^^
còn pass thì mình đã thay lại
Cuối cùng mình mong đây là 1 bài học quý giá cho bạn ngọc cũng như tất cả mọi người yo61
http://khoahocphothong.net
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Lớp : nhìn số tuổi thì bjk....hok có lưu ban đâu nhá
Sở thich : chả bjk
Người yêu : con cac

Trần Phú Ngọc vào đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trần Phú Ngọc vào đây   Trần Phú Ngọc vào đây Icon_minitimeThu Jan 17, 2008 5:26 pm

Tớ cực kì thất vọng về cách làm việc của Jo yo16
Tớ giao quyền Admin cho Jo vì tớ tin tưởng Jo thế mà Jo làm cho tớ yo46
Bi h thì cứ xử lí thế đã yo04
Sau nì tính típ yo32
https://qtschool.forum-viet.com

Trần Phú Ngọc vào đây
Trang 1 trong tổng số 1 trang