QUANG TRUNG SCHOOL
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QUANG TRUNG SCHOOL

(¯`•.º-:¦:-Diễn đàn của trường Quang Trung-:¦:-º.•´¯)

PortalliTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chủ Nhật của bạn (27/1)

Go down 
Tác giảThông điệp
Maddie.Fitzpatrick
Moderator
Moderator
Maddie.Fitzpatrick

Nữ
Lớp : Lứp 7/7 (càng ngày càng ghét lứp nhoa, pựx thịk)
Sở thich : thik kái zì mình thik,hôhô
Người yêu : Ko còn một ai có thể xứng đáng với Maddie ta đây,hôhô
Số điện thoại : ko tém ko tém ba bốn nem ko tém
Biệt danh : M4ddj3, Tr4` su4~ d4ng' ju
Thần tượng : Ngồi được tới ngày mai hok??
Ước mơ : Ngồi được tới sáng mốt hok???

Chủ Nhật của bạn (27/1) Empty
Bài gửiTiêu đề: Chủ Nhật của bạn (27/1)   Chủ Nhật của bạn (27/1) Icon_minitimeSat Jan 26, 2008 10:37 pm

<table cellSpacing=2 cellPadding=2 width=1 align=left border=0><tr><td>Chủ Nhật của bạn (27/1) 271nd</TD></TR></TABLE>
Sau một thời gian khá nặng nề thì chuyện tình cảm sẽ xoa dịu và làm cho Bạch Dương cảm thấy dễ chịu hơn.
Bạch Dương (21/3 — 19/4)
Sau một thời gian khá nặng nề thì chuyện tình cảm sẽ xoa dịu và làm cho bạn cảm thấy dễ chịu hơn. Mặc dù vậy, bạn sẽ cảm thấy hơi khó để có thể tập trung vào những việc khác. Hãy lắng nghe theo trực giác và rồi bạn sẽ thấy hài lòng hơn.

Kim Ngưu (20/4 — 20/5)
Khi vừa mới thức dậy, điều bạn nghĩ ngay trong đầu là lên kế hoạch đi shopping. Mặc dù mắt thẩm mỹ của bạn đang rất tốt nhưng ngày mai sẽ chính xác hơn nhiều, do vậy ráng đợi đến ngày mai nghen. Thay vào đó, bạn nên tận huởng một ngày Chủ Nhật êm đềm bên cạnh những ca khúc yêu thích của thần tuợng của mình.

Song Tử (21/5 — 21/6)

Nếu bạn có một ý định hay một kế hoạch nào hay ho chuẩn bị cho Tết thì nên đợi đến ngày mai sẽ thích hợp hơn. Trong lúc đó, bạn nên xem xét lại “ngân khố” của mình, thắt chặt hầu bao, sắp đến Tết rồi, đừng để cạn kiệt nha.

Cự Giải (22/6 — 22/7)
Đừng có lấy làm lạ nếu như tâm trạng của bạn không đuợc vui vẻ lắm. Chắc là bạn đang lo lắng về những điều mà nguời khác nghĩ về bạn. Đừng lấy nó làm nghiêm trọng quá, Cự Giải à, nếu như bạn thấy mình không giống như những lời nói đó. Sắp đến Tết rồi, tâm trạng phải vui tươi, phấn khởi lên chứ.

Sư Tử (23/7 — 22/8)
Tình hình là tài chính của bạn đang gặp “nguy hiểm”, cứ tuởng là cuối tuần này nằm quèo ở nhà rồi chứ. Cũng may là lũ bạn luôn ở bên cạnh mình, bọn chúng sẽ không để ngày cuối tuần của bạn trôi qua nhạt nhẽo đâu, nguợc lại rất vui vẻ và hào hứng.

Xử Nữ (23/8 — 22/9)
Hãy thật thư giãn, nhẹ nhàng, đừng có suy nghĩ điều chi. Đừng để cho bất cứ sự thay đổi nào hay thái độ kỳ quặc của thằng bạn làm bạn khó chịu và “điên cái đầu”. Hãy để cho ngày Chủ Nhật của bạn trôi qua thật êm đềm và nhẹ nhàng nha.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)
Tâm trạng bực bội, cáu gắt của ngày hôm qua sẽ bị bạn tống khứ đi. Trên hết, những việc mà trước đây làm bạn thất vọng do không thể nào với tới được thì hôm nay, hoặc là nó sẽ tự động lọt thỏm vào tay bạn hoặc là bạn cảm thấy nó không còn quan trọng với mình nữa.

Hổ Cáp (23/10 — 21/11)
Ngân khố của bạn hiện giờ không tăng cũng không giảm, tuy nhiên sau giờ trưa bạn sẽ thấy một sự thay đổi trong tâm trạng của mình. Nếu bạn có ý định đi shopping thì hãy đi ngay trong hôm nay, nhưng không nên xài sang quá nghen, hầu bao không đủ đâu. Bạn có thể tìm đến mấy cửa hàng đang “sale-off”, thể náo bạn cũng chọn đuợc vài cái ưng ý.

Nhân Mã (22/11 — 21/12)
Bạn cảm thấy cứ bồn chồn, khó chịu, đứng ngồi không yên, đặc biệt là khi bạn không có kế hoạch nào cả, có nguy cơ là nó sẽ “bám riết” bạn trong vài ngày tới. Để hạn chê điều này, bạn nên nhờ lũ bạn “tư vấn” xem nên làm gì đó vui vui để xua tan đi cái cảm giác đáng ghét này.

Ma Kết (22/12 — 19/1)
Hôm nay Ma Kết sẽ nhận được vài lời khen ngợi và gây được sự chú ý. Sẽ khá là dễ thuơng và vui vẻ đấy. Nhưng bạn vẫn nên giữ một khoảng cách nhất định với nguời này khi chưa hiểu rõ về họ.

Bảo Bình (20/1 — 18/2)
Cuối cùng rồi thì ngày Chủ Nhật yên bình cũng đến, bạn lại có thể tụ họp bạn bè và đàn đúm với bọn chúng, tài chính của bạn cũng đang rất dồi dào nữa. Vấn đề hiện giờ là có nhiều lời mời rủ rê quá, bạn chẳng biết phải nhận lời của bên nào nữa. Ôi, khó xử quá. Thôi thì ai hẹn truớc thì đi với nguời đó vậy.

Song Ngư (19/2 — 20/3)
Có thể Song Ngư sẽ gặp vài rắc rối trong chuyện tình cảm. Điều bạn nên làm là hãy bước lùi lại và quan sát chuyện gì đang thực sự xảy ra. Sau khi đã có cái nhìn bao quát, bạn sẽ đưa ra đuợc lựa chọn đúng đắn và chính xác.
http://sweet-x-big-o.always.as

Chủ Nhật của bạn (27/1)
Trang 1 trong tổng số 1 trang